Færanlegar rafstöðvar fyrir tjaldsvæði, öryggisafritun heima og iðnaðarnotkun

Við framleiðum LiFePO4 flytjanlegar rafstöðvar fyrir heildsölu, OEM og verkefnaöflun. Sviðið nær yfir 288Wh til 5040Wh rafhlöðugetu og 350W til 6000W metið AC framleiðsla, með vörufjölskyldum fyrir tjaldsvæði og farsímanotkun, öryggisafritun heima og iðnaðarvinnustaði. Veldu vöruflokkinn sem passar við umsókn þína, berðu síðan saman einstakar gerðir eftir aflflokki og svæðisbundinni rafstillingu. Fyrir dreifingaraðila og vörumerki er einnig hægt að samræma lokapöntunina við ákvörðunarmarkað, magn, umbúðir og kröfur um einkamerki-.

  • 3600W IP54 iðnaðar flytjanlegur rafstöð
    • 3072Wh LiFePO4 rafhlaða getu
    • 3600W metið AC framleiðsla / 7000W bylgja
    • Staðfest IP54 verndareinkunn
    • ESB AC hleðsluinntak allt að 2500W
    • Bandarískt AC hleðsluinntak allt að...
  • 6000W 4608Wh iðnaðarrafstöð
    • 4608Wh LiFePO4 rafhlaða getu
    • 6000W háspenna AC framleiðsla.-
    • 7200W yfirklukka / 9000W bylgjuútgangur
    • US 120V/240V og ESB 230V stillingar
    • Sólarhleðslutæki allt að 2100W
    •...
  • 5kWh stækkanlegt varaaflstöð fyrir heimili
    • 5040Wh LiFePO4 öryggisafritunargeta fyrir heimili
    • ESB framleiðsla allt að 5000W / US allt að 4000W
    • 7000W bylgjuúttak fyrir ræsingarálag
    • ESB AC inntak 2500W / US inntak 1800W
    •...
  • 2500W stækkanlegt varaaflstöð fyrir heimili
    • 2048Wh LiFePO4 rafhlaða getu
    • 2500W metið AC framleiðsla / 5400W bylgja
    • AC hleðsluinntak allt að 1600W
    • Sólarhleðsluinntak allt að 2100W
    • 12V/30A Anderson...
  • 2000W stækkanlegt varaaflstöð fyrir heimili
    • 1024Wh LiFePO4 rafhlaða með 3500+ lotum
    • 2000W metið AC framleiðsla / 4500W bylgja
    • Hægt að stækka með Y2-BAT, allt að 15 pakkningar
    • AC hleðsluinntak allt að 1400W
    •...
  • 1024Wh LiFePO4 varaaflstöð fyrir heimili
    • 1024Wh varaorkugeta heima
    • 2000W metið AC framleiðsla / 4500W bylgja
    • EPS framhjáflutningstími Minna en eða jafnt og 20ms
    • AC hleðsluinntak allt að 1400W
    • Sólarhleðslutæki allt...
  • 2400W 2232Wh sólarrafall
    Y024|2400W / 2232Wh 2400W flytjanlegur rafstöðvarframleiðandi fyrir fulla-aflnotkun Y024 sameinar 2232Wh orkugeymslu með 2400W riðstraumsafköstum, 2600W aukagetu og 4500W hámarksafli. Með 800W...
  • 2232Wh USB-C afkastamikil rafstöð
    • 2232Wh há-orkugeymsla
    • 2400W einkunn / 2600W auka AC framleiðsla
    • 4500W bylgjafl fyrir ræsingarálag
    • Bandarískar 120V og ESB 230V úttaksútgáfur
    • AC hleðsluinntak allt að...
  • 1500W 1488Wh LiFePO4 sólarrafall
    • 1488Wh LiFePO4 rafhlaða getu
    • 1500W metið AC framleiðsla
    • 1700W uppörvun / 3600W hámarksafköst
    • AC hleðsluinntak allt að 400W
    • Sólarhleðslutæki allt að 480W
    • 140W USB-C plús...
  • 1200W 992Wh LiFePO4 Tjaldstöð
    • 992Wh LiFePO4 rafhlaða getu
    • 1200W metið AC framleiðsla
    • 1500W aukið / 3600W hámarksafköst
    • AC hleðsluinntak allt að 300W
    • Sólarhleðsluinntak allt að 240W
    • USB-A, USB-C og...
  • 700W Hraðhleðsla, flytjanleg rafstöð
    • 576Wh flytjanlegur orkugeta
    • 700W metið AC framleiðsla með 1200W bylgju
    • AC hleðsluinntak allt að 400W
    • Sólarhleðsluinntak allt að 240W
    • USB-A og USB-C úttakstengi
    • 12,8V/10A...
  • Lítil 350W LiFePO4 flytjanleg rafstöð
    • 288Wh LiFePO4 rafhlaða
    • 350W metið AC framleiðsla með 600W bylgju
    • Allt að 140W USB-C úttak
    • MPPT sólarinntak allt að 240W
    • 120V eða 230V markaðsútgáfur
    • 12,8V/10A...
Fyrst 12 Síðast

Veldu færanlegar rafstöðvar eftir forriti

Notaðu forritið fyrst til að þrengja vörufjölskylduna og berðu síðan saman gerðir innan þess sviðs eftir framleiðslugetu, rafhlöðugetu og svæðisbundinni rafstillingu.

Vöruúrval Rafhlöðugeta AC framleiðsla Aðalinnkaupaforgangur
Tjaldstöðvar rafstöðvar 288Wh–2232Wh 350W–2400W Færanleiki, hleðsluþekju, sólarhleðsla og farsímanotkun
Heimavaraaflstöðvar 1024Wh–5040Wh 2000W–5000W hámark, fer eftir svæðisbundnum vörunúmerum Runtime, heimilisálag, EPS og stækkunarkröfur
Iðnaðarvirkjanir 3072Wh–5040Wh 3600W–6000W Mikið-aflálag, hreyfanleika, spennustillingar og rekstrarumhverfi

Rafmagnsupplýsingar geta verið mismunandi eftir svæðisbundnum vörunúmerum. Staðfestu áfangastað-markaðsútgáfu áður en þú klárar spennu, hleðsluinntak, innstungustillingu eða hámarksúttak.

Afköst og rafgeymira leysa mismunandi vandamál

Rafstöð getur haft næga geymda orku en ófullnægjandi afköst inverter, eða nóg afköst en of litla orku fyrir nauðsynlegan rekstrartíma. Athuga verður bæði gildin saman.

Vött Hvað getur keyrt

Notaðu stöðugt úttak fyrir samtímis riðstraumsálag og athugaðu ræsingu eða bylgjuþörf sérstaklega fyrir mótora, þjöppur og annan-ræsibúnað- með miklum straumi.

Watt-stundir Hversu lengi getur það keyrt

Notaðu rafhlöðugetu ásamt raunverulegu álagi, vinnulotu, breytingatapi og upphafshleðslustöðu þegar keyrslutími er metinn.

01

Skilgreindu forritið

Tilgreindu tjaldstæði, notkun húsbíla, öryggisafrit af heimilisbilun, vinnu á vinnustað, leigu, neyðarviðbrögð eða önnur notkunartilvik.

02

Listi yfir tengdar hleðslur

Gefðu upp rafafl, gangsetningareftirspurn og búnað sem búist er við að virki á sama tíma.

03

Stilltu Runtime Target

Áætlaðu rekstrartíma á milli hleðslu, veldu síðan afkastagetu og allar samhæfðar stækkunarkröfur.

Flytjanlegur rafstöðvarframleiðandi fyrir heildsölu, magn og OEM verkefni

Við framleiðum færanlegar rafstöðvar fyrir dreifingaraðila, innflytjendur, vörumerki og verkkaupa. Þegar vara og svæðisútgáfa hefur verið valin er hægt að ganga frá viðskiptalegum kröfum fyrir heildsölu, einkamerki og magnpantanir.

Heildverslun og dreifing

Staðfestu vörufjölskyldu, ákvörðunarmarkað og pöntunarmagn áður en þú biður um viðskiptatilboðið.

Einkamerki

Skilgreindu lógó, merkingar, umbúðir og handvirkar-tungumálakröfur fyrir samþykkta vöruuppsetningu.

Magn verkefnapantanir

Staðfestu magn, afhendingarstað, umfang umbúða og áskilin viðskipta- eða samræmisskjöl.

Passaðu rafmagnsútgáfuna við áfangastaðamarkaðinn

Spenna, tíðni, innstungustillingar og hleðslumörk eru mismunandi eftir gerð og svæðisútgáfu. Sviðið inniheldur 120V, 230V og valdar 120/240V stillingar, þannig að ákvörðunarmarkaðurinn ætti að vera staðfestur áður en endanlegt vörunúmer er valið.

Áfangaland Staðfestu markaðinn áður en þú velur rafmagnsútgáfuna.
AC framleiðsla Staðfestu spennu, tíðni, nafnafköst og bylgjuþörf.
Staðalinnstunga Passaðu uppsetningu líkamlegrar innstungu við valið vörunúmer.
AC hleðsla Notaðu hleðsluinntakið sem tilgreint er fyrir valda svæðisútgáfu.
Sólarhleðsla Athugaðu PV spennu, straum, rafafl og samhæfni tengi.
Aukabúnaður Staðfestu snúrur, stækkunarrafhlöður og markaðssettu-sérstakan pakka-út.

Bættu við rafhlöðugetu þegar keyrslutími er takmarkandi þátturinn

Stækkunarrafhlöður auka geymda orku á samhæfum kerfum; þeir auka ekki sjálfkrafa inverter framleiðsla. Samhæfni verður að vera athugað eftir gerð rafstöðvar og gerð rafhlöðu.

Notaðu grunneininguna þegar hún passar

Föst-afkastagetustilling er einfaldari kosturinn þegar valið líkan nær nú þegar tilskilinni framleiðslu og notkunartíma.

Bættu við samhæfri stækkunarrafhlöðu fyrir lengri keyrslutíma

Y1 styður Y2-BAT og R5 styður Y5-BAT. Veldu stækkunarrafhlöður eftir staðfestri eindrægni, ekki eftir getu eingöngu.

Gæði og pöntunarstaðfesting fyrir fjöldaframleiðslu

Fyrir fjöldaframleiðslu skal staðfesta samþykkta vöruútgáfu, vörumerki, umbúðir, nauðsynleg skjöl og skoðunarviðmið svo framleiðslupöntunin passi við uppsetninguna sem samþykkt var við sýnatöku eða tilraunaskoðun.

Samþykki og skjöl

  • Samþykkt líkan og svæðisbundið vörunúmer
  • Sýnishorn eða flugmannsstillingar
  • Vörumerki, merkingar og handvirkt tungumál
  • Nauðsynleg fylgiskjöl

Staðfesting á gæðum og sendingu

  • Gildandi gæða- og prófunarkröfur
  • Aukabúnaður og hleðslusnúrur
  • Uppsetning umbúða
  • Staðfesting fyrir-pöntun

Hvað á að innihalda í beiðni um flytjanlega rafstöð

Heildartilboð gerir val á gerðum og tilvitnun nákvæmari með því að sameina helstu tæknikröfur við umfang viðskiptapöntunar.

Umsókn Tjaldstæði, varabúnaður fyrir heimili, iðnaðar, leiga, neyðartilvik eða önnur notkun.
Stöðugt og ræsingarálag Heildarafl í gangi auk hvers kyns mótor- eða þjöppuálagsþörf.
Runtime Áskilinn rekstrartími á milli hleðslutækifæra.
Áfangastaðamarkaður Land eða svæði auk kröfur um spennu, tíðni og innstungur.
Hleðsla og stækkun AC, sólarorku eða farartæki hleðsla auk hvers kyns viðbótar rafhlöðuþörf.
Magn & OEM Væntanlegt magn auk lógó, umbúða, handbókar og skjalaþarfa.

Algengar spurningar um færanlegar rafstöðvar

Ert þú framleiðandi flytjanlegra rafstöðva? +

Já. Við framleiðum færanlegar rafstöðvar fyrir B2B, heildsölu, magn og OEM verkefni. Færanleg sólarrafhlöður eru afhentar sem samsvarandi fylgihlutir.

Hvaða rafhlöðugeta er í boði? +

Færanleg rafstöðvarúrval nær yfir rafhlöðugetu frá 288Wh til 5040Wh, allt eftir vöruflokki og gerð.

Hver er hámarks AC framleiðsla á bilinu? +

Sviðið nær 6000W AC framleiðsla með SP-6000 iðnaðarrafstöðinni. Módel með lægri-afköst eru fáanleg fyrir tjaldsvæði, öryggisafritun heima og aðrar kröfur um farsímaafl.

Hvernig vel ég á milli tjaldstæði, öryggisafritunar fyrir heimili og iðnaðarmódel? +

Veldu tjaldstæði þegar flytjanleiki og farsímanotkun eru aðal, öryggisafritunarlíkön fyrir heimili þegar hleðsla og keyrslutími eru aðalkröfurnar og iðnaðarlíkön fyrir meiri-afl og vinnusvæði.

Styðja allar færanlegar rafstöðvar stækkunarrafhlöður? +

Nei. Stækkun er gerð-sértæk. Staðfestu gerð rafstöðvarinnar og samhæfa stækkunarrafhlöðu áður en þú stillir viðbótargetu.

Eru allar gerðir fáanlegar með sömu spennu og innstungum? +

Nei. Rafstilling er mismunandi eftir gerð og svæðisútgáfu. Staðfestu ákvörðunarland, spennu, tíðni og innstu kröfur áður en þú pantar.

Með útsýni yfir óteljandi smáfjöll (Xiamen) Electric Power Technology Co., Ltd. er einn af áreiðanlegustu framleiðendum og birgjum færanlegra raforkuvera í Kína. Með faglegu framleiðsluteymi getum við mætt þörfum meirihluta viðskiptavina okkar. Vinsamlegast ekki hika við að heildsölu hágæða flytjanlegar rafstöðvar framleiddar í Kína hér frá verksmiðju okkar.

Hringdu í okkur