Iðnaðar flytjanlegar rafstöðvar fyrir B2B verkefni
YAZO framleiðir LiFePO4 iðnaðaraflstöðvar fyrir dreifingaraðila, verktaka, leiguflota og OEM kaupendur. Úrvalið inniheldur IP54 palla á hjólum og 6000W há-afköst pallur með svæðisbundnum 120V/240V eða 230V rafmagnsútgáfum.
Veldu eftir framleiðslustigi, verndarkröfu, stækkunarleið og áfangamarkaði. Fyrir áætlanagerð og dreifingu upplýsingar, sjá okkarRafmagnslausn fyrir byggingar og fjarvinnu.
-
3600W IP54 iðnaðar flytjanlegur rafstöð• 3072Wh LiFePO4 rafhlaða getu
• 3600W metið AC framleiðsla / 7000W bylgja
• Staðfest IP54 verndareinkunn
• ESB AC hleðsluinntak allt að 2500W
• Bandarískt AC hleðsluinntak allt að... -
6000W 4608Wh iðnaðarrafstöð• 4608Wh LiFePO4 rafhlaða getu
• 6000W háspenna AC framleiðsla.-
• 7200W yfirklukka / 9000W bylgjuútgangur
• US 120V/240V og ESB 230V stillingar
• Sólarhleðslutæki allt að 2100W
•... -
5kWh IP44 iðnaðar flytjanlegur rafstöð• 5040Wh LiFePO4 iðnaðar rafhlaða getu
• ESB framleiðsla 5000W / Bandarísk framleiðsla 4000W
• 7000W hámarksafköst fyrir ræsingarálag
• Staðfest IP54 verndareinkunn
• ESB AC inntak...
Veldu iðnaðarvettvanginn eftir verkefnaforgangi
Notaðu vörupallinn til að þrengja verkefnisstefnuna áður en þú berð saman nákvæma rafmagnsútgáfuna.
IP54 Mobile Worksite pallur
Best fyrir kaupendur sem setja harðgerðan undirvagn á hjólum og 3kWh-flokks iðnaðarrafstöð í forgang.
Skoða R3
Há-úttaksspennuvettvangur
Best fyrir verkefni sem þurfa sterkari AC framleiðsla eða svæðisbundinn háspennubúnaðarstuðning.
Skoða SP-6000
IP54 Hærri-Frávarapallur
Best fyrir verkefni sem þurfa stærri innri orkuforða á meðan þau eru í IP54 iðnaðarsniði.
Skoða R5Bera saman iðnaðarrafstöðvarpalla
| Fyrirmynd | Grunngeta | AC framleiðsla | Vörn | Stækkun |
|---|---|---|---|---|
| R3 | 3072Wh | 3600W · 7000W bylgja | IP54 | Y2-BAT · allt að 15 |
| SP-6000 | 4608Wh | 6000W · 9000W bylgja | — | SP-BAT4608 · allt að 8 |
| R5 | 5040Wh | ESB 5000W / US 4000W | IP54 | Y5-BAT · allt að 15 |
R3 og R5 eru IP54 valkostirnir. SP-6000 sker sig úr fyrir meiri afköst og 120V/240V eða 230V rafmagnsarkitektúr.
Iðnaðarrafstöðvar fyrir heildsölu og OEM uppspretta
Sem framleiðandi iðnaðarrafstöðva styður YAZO heildsölu-, magn- og OEM-uppsprettu á IP54 og há-afköstum. Hagnýt fyrirspurn ætti að bera kennsl á stefnu líkans, markaðsútgáfu, magn og allar viðskiptalegar kröfur.
Sjá fyrirmyndar-stigssannprófun og áfangastað-markaðsskjölGæðaeftirlit og prófunogVottun og samræmi.
Staðfestu rafmagnsarkitektúrinn áður en þú pantar
Iðnaðarverkefni ættu að staðfesta endanlega rafútgáfu áður en tilboð er samþykkt.
Hvað á að hafa með í tilboði í iðnaðarrafstöð
Þarftu sérstaka-forritaáætlun?
Byggingar- og fjarvinnustaðir
Skipuleggðu álag verkfæra, gangsetningareftirspurn, keyrslutíma, útsetningu á vefsvæði og endurhleðslustefnu.
Skoða lausnNeyðarviðbragðsstyrkur
Skipuleggðu mikilvægt álag, forgangsröðun dreifingar, keyrslutíma og hleðslu á vettvangi.
Skoða lausnLeiga & Event Power
Skipuleggðu bílaflotablönduna, hleðsluflokka og markaðssettu-sértækar rafmagnsútgáfur.
Skoða lausnAlgengar spurningar um iðnaðarrafstöð
R3 og R5 eru tveir IP54 flytjanlegir iðnaðarrafstöðvarpallar í þessum vöruflokki.
Veldu SP-6000 þegar sterkari AC framleiðsla eða 120V/240V eða 230V rafmagnsútgáfa er aðalkrafan.
Nei. R3 notar Y2-BAT, SP-6000 notar SP-BAT4608 og R5 notar Y5-BAT.
Já. Gefðu upp vettvangsstefnu, markaðsútgáfu, magn og verkefniskröfur í fyrirspurn þinni.
Fáðu meðmæli og tilboð í iðnaðarvirkjun
Sendu ákjósanlegan vettvang, spennuþörf, áfangamarkað og umfang verkefnisins.
Sendu kröfur þínarMeð útsýni yfir óteljandi smáfjöll (Xiamen) Electric Power Technology Co., Ltd. er einn af áreiðanlegustu framleiðendum og birgjum iðnaðarrafstöðva í Kína. Með faglegu framleiðsluteymi getum við mætt þörfum meirihluta viðskiptavina okkar. Vinsamlegast ekki hika við að heildsölu hágæða iðnaðarrafstöðvar framleiddar í Kína hér frá verksmiðju okkar.