5kWh IP44 iðnaðar flytjanlegur rafstöð

Hringdu í okkur
5kWh IP44 iðnaðar flytjanlegur rafstöð
Upplýsingar
• 5040Wh LiFePO4 iðnaðar rafhlaða getu
• ESB framleiðsla 5000W / Bandarísk framleiðsla 4000W
• 7000W hámarksafköst fyrir ræsingarálag
• Staðfest IP54 verndareinkunn
• ESB AC inntak 2500W / US inntak 1800W
• Sólarhleðsluinntak allt að 2100W
• Hægt að stækka með Y5-BAT, allt að 15 pakkningar
• 68,3 kg undirvagn með stórum hjólum
Flokkur
Iðnaðarvirkjanir
Share to
Lýsing

Með útsýni yfir óteljandi smáfjöll (Xiamen) Electric Power Technology Co., Ltd. er einn af leiðandi framleiðendum og birgjum 5kwh ip44 iðnaðar flytjanlegrar rafstöðvar í Kína. Við erum með-framleiðandi framleiðslubúnað í heiminum og sterka framleiðslugetu. Velkomin í heildsölu úrvals 5kwh ip44 iðnaðar raforkustöð frá verksmiðju okkar.

 

R5|5kWh-Iðnaðarrafstöð í flokki IP44

5040Wh framleiðandi flytjanlegra raforkustöðva í iðnaði fyrir há-orkuframkvæmdir fyrir farsíma

R5 færir iðnaðarröðina í 5kWh flokkinn með 5040Wh LiFePO4 geymslu, staðfestri IP44 vörn og 7000W hámarksmat. Núverandi ESB uppsetning veitir allt að 5000W AC framleiðsla en bandaríska uppsetningin veitir 4000W einkunn AC framleiðsla.

Svæðisval kemur fyrst:R5 tegundarheitið nær yfir mismunandi rafstillingar. Notaðu framleiðslu- og hleðslugildi ESB eða Bandaríkjanna eingöngu með samsvarandi markaðsútgáfu.
YAZO R5 5040Wh IP54 industrial portable power station angled view
5040WhLiFePO4 rafhlaða getu
5000WESB AC framleiðsla hámark
4000WBandarískt metið AC framleiðsla
7000WHámarks-/bylgjuframleiðsla
IP44Staðfest verndareinkunn

Iðnaðarkaupaákvörðun

R5 er-hærri orkuiðnaðarvalkosturinn þegar R3 keyrslutími er ekki nóg

R5 er staðsett fyrir ofan R3 fyrir verkefni sem þurfa stærri innri orkuforða. Ákvörðunin ætti að byggjast á keyrslutíma, rafmagnsútgáfu, flutningskröfum og umhverfisvernd-ekki á einu rafafli.

Orkuforði

5040Wh grunngeta

Meiri geymd orka styður lengri notkunarglugga áður en stækkunarrafhlaða er bætt við.

Iðnaðarvernd

Staðfest IP54

Notaðu R5 þar sem innrásarvörn er hluti af vöruvals-viðmiðunum; óska eftir formlegum sönnunargögnum þegar verkefnið krefst skýrslu.

Svæðisbundin framleiðsla

ESB 5000W / US 4000W

Stöðug AC framleiðsla er mismunandi eftir markaðsútgáfu og verður að vera aðskilin í tilvitnuninni.

Hreyfanleiki

68,3 kg undirvagn á hjólum

Stór hjól og handfangsstuðningur flutningur, en meðhöndlunaráætlanir ættu að endurspegla iðnaðarþyngd einingarinnar.

ESB / US útgáfa fylki

Ein R5 módelfjölskylda, tvær mismunandi-rafmagnsstillingar

R5 EU 220 to 240V industrial power station with 5000W output 7000W surge and 2500W AC input
ESB útgáfa

220–240V · 5000W hámark

50/60Hz framleiðsla, 7000W bylgja, 5000W bypass og AC inntak allt að 2500W.

R5 US 100 to 120V industrial power station with 4000W rated output 7000W peak and 1800W input
Bandarísk útgáfa

100–120V · 4000W metið

60Hz framleiðsla, 7000W hámarksafl og AC inntak allt að 1800W.

Field ESB útgáfa Bandarísk útgáfa
AC Output Spenna 220–240V 100–120V
Tíðni 50/60Hz 60Hz
AC framleiðsla 5000W hámark 4000W metið
Hjáleið 5000W 4000W
Hámark / bylgja 7000W 7000W
AC inntak 190–250V, 13A hámark, 2500W hámark 90–140Vac, 16A hámark, 1800W hámark

Hjáveitugildi ættu að passa við samsvarandi markaðsútgáfu: 5000W fyrir ESB uppsetningu og 4000W fyrir bandaríska uppsetningu.

R5 US AC DC and USB output specification with 4000W AC and 12V DC output

Álagsdreifing

Notaðu AC fyrir há-aflbúnað og beinan DC eða USB fyrir samhæfa rafeindatækni

R5 úttaksviðmótið sameinar svæðisbundnar rafmagnsinnstungur með 12V DC og mörgum USB tengingum. Að aðskilja álagsgerðir hjálpar til við að varðveita úttaksgetu riðstraums fyrir búnað sem raunverulega þarfnast invertersins.

US AC

4000W einkunn · 7000W toppur

Notaðu 4000W sem bandaríska samfellda-álagsáætlunarmörk sem sýnd er í núverandi úttaksmynd.

12V DC

12V / 10A · 120W samtals

Bein DC framleiðsla fyrir samhæf tæki sem þurfa ekki AC umbreytingu.

USB

USB-A plús USB-C snið

USB-A er skráð allt að 18W; núverandi USB-C grafík sýnir fjöl-spennusnið allt að 12V/1,5A.

R5 industrial power station front control panel with covered outlets display and USB ports

Varið viðmótsskipulag

Yfirbyggðar innstungur og fyrirferðarlítill stjórnborðsstuðningssvæði-stillt aðgerð

Framviðmótið flokkar skjáinn, aflstýringar, AC/DC innstungur og USB tengingar á bak við iðnaðarhús á -sniði. Kaupendur ættu að staðfesta nákvæma falsuppsetningu markaðsútgáfunnar fyrir samþykki.

  • Miðskjár fyrir rekstrarstöðu
  • Yfirbyggðir AC/DC tengipunktar
  • USB hleðslutengi fyrir minni raftæki
  • Hjól-hliðarútlit hannað fyrir farsímauppsetningu
R5 5040Wh LiFePO4 industrial power station application and runtime reference graphic

Runtime Planning

5040Wh er orkuáætlun; keyrslutími tækis fer eftir raunverulegu hleðslusniði

Nýjasta R5 forritagrafíkin auðkennir 5040Wh LiFePO4 rafhlöðu og sýnir viðmiðunartíma fyrir öryggisafritun heima, útibúnað og stafræn tæki. Þessi dæmi eru áætlanir, ekki tryggður keyrslutími verkefnis.

  • Aðskilið alltaf-álag frá hléum há-aflbúnaði
  • Athugaðu ræsiþörf mótor og þjöppu til viðbótar við straumafl
  • Notaðu raunverulega vinnulotu fyrir matreiðslu, upphitun og hringlaga búnað
  • Gerðu ráð fyrir viðskiptatapi og upphafshleðslu

Stækkun fyrir lengri vinnutíma

Notaðu Y5-BAT þegar verkefnið þarf meiri geymda orku en 5040Wh grunneininguna

Staðfest er að R5 sé samhæft við Y5-BAT stækkunarrafhlöður, með allt að 15 pökkum á listanum. Stækkun er ætlað að auka orkuframboð; það breytir ekki R5 markaðssértækri AC framleiðsla einkunn.

R5 grunneining

5040Wh innri afköst

Byrjaðu á innri rafhlöðunni þegar orkuforði hennar nær yfir nauðsynlegan rekstrarglugga.

Y5-BAT

5040Wh stækkunarrafhlaða

Bættu við samhæfri rafhlöðugetu þegar keyrslutími er takmarkandi þátturinn.

Samhæfismörk

Allt að 15 pakkningar skráðar

Nauðsynlegar kapalforskriftir og prófaðar vélbúnaðar- eða vélbúnaðarútgáfur hafa ekki verið gefnar út til birtingar og ætti að vera staðfest fyrir hvert verkefni.

Iðnaðar- og fjardreifing

5kWh pallur á hjólum fyrir tímabundið rafmagn þar sem fastur aðgangur að rafmagni er takmarkaður

R5 wheeled industrial power station used in a temporary outdoor power setup
Farsímauppsetning

Flyttu geymda-orkueignina í hleðsluna

Notaðu hjólið-og-handfangið fyrir stutta-vegalengd milli geymslu, tímabundinna vinnusvæða og studdra uppsetningar utandyra.

R5 high capacity industrial portable power station in a remote outdoor setting
Fjarstýring

Skipuleggðu hleðslu og keyrslutíma fyrir sendingu

Fyrir fjarvinnu skal tilgreina tengdan búnað, áætlaðan vinnutíma, umhverfisáhrif og endurhleðslugjafa áður en einingin er sett í notkun.

Framkvæmdir

Tímabundið lóðarvald

Hentar fyrir valin verkfæri og svæðisbúnað innan svæðisbundinna samfelldra-framleiðslumarka.

Leiga flotar

Farsímaaflsbirgðir

Tilgreindu markaðsútgáfu, hleðsluflokk og hleðsluaðferð stöðugt á milli flotaeininga.

Neyðarviðbrögð

Færanlegur orkuforði

Notaðu gátlista fyrir dreifingu sem nær yfir álag, keyrslutíma, hleðsluaðgang og nauðsynleg skjöl.

Útivistarviðburðir

Aukaafl fyrir farsíma

Staðfestu samtímis eftirspurn og umhverfisaðstæður fyrir notkun viðburðarins.

Tæknilýsing

R5 tækniforskriftir fyrir endurskoðun innkaupa

Fyrirmynd R5
Vörutegund 5040Wh IP54 iðnaðar flytjanlegur rafstöð
Rafhlöðugeta 5040Wh
Rafhlöðuefnafræði LiFePO4
ESB AC framleiðsla 220–240V, 50/60Hz, 5000W hámark
BNA AC Output 100–120V, 60Hz, 4000W metið
Hámark / bylgja 7000W
ESB hjáleið 5000W
BNA hjáleið 4000W
ESB AC-inntak 190–250V, 50/60Hz, 13A hámark, 2500W hámark
Bandarískt AC inntak 90–140Vac, 16A hámark, 1800W hámark
Sólarinntak Allt að 2100W
12V DC úttak 12V / 10A / 120W samtals
USB-A úttak 5V/3A, 9V/1,8A, 12V/1,5A; 18W hámark í núverandi úttaksgrafík
USB-C úttak 5V/3A, 7V/2.4A, 9V/1.8A, 12V/1.5A snið sýnd
Verndunareinkunn IP44
Mál 852,5 × 512 × 502 mm / 33,6 × 20,2 × 19,8 tommur
Nettóþyngd 68,3 kg / u.þ.b.. 150.57 lb
Stækkunarrafhlaða Y5-BAT 5040Wh; allt að 15 pakkningar skráðar sem samhæfar

IP54 er staðfest R5 forskrift. Ef kaupandinn þarf ákveðna inngöngu-verndarskýrslu, vottunarumfang eða markaðssamræmisskjal skaltu biðja um viðeigandi skjal fyrir pantaða vörunúmerið fyrir sendingu.

R5 industrial power station dimensions 852.5 by 512 by 502 millimeters and 68.3 kilogram net weight

Meðferðaráætlun

68,3 kg þyngd gerir hjólin gagnleg, en samt þarf að skipuleggja lyftingu og flutning

R5 undirvagninn mælist 852,5 × 512 × 502 mm. Notaðu þessar stærðir þegar þú skipuleggur hleðslu ökutækis, geymsluganga, hilludýpt, aðgang að staðnum og meðhöndlun teymis.

  • Lengd: 852,5 mm / 33,6 tommur
  • Breidd: 512 mm / 20,2 tommur
  • Hæð: 502 mm / 19,8 tommur
  • Nettóþyngd: 68,3 kg / u.þ.b.. 150.57 lb

Svæðispakki-Út

ESB og bandarísk pakkagrafík sýnir mismunandi aukabúnaðarsett

Lesa ætti nýjasta R5 umbúðaefnið eftir markaðsútgáfu í stað þess að sameina allar snúrur í einn alhliða pakkalista.

R5 EU package with AC charging cable MC4 to Anderson cable manual and warranty card
ESB pakkamynd

AC + sólartengisett

Sýnir rafstöð, AC hleðslusnúru, MC4-til-Anderson snúru, notendahandbók og ábyrgðarskírteini.

R5 US package with AC charging Anderson 7909 Anderson MC4 cable and user documents
Bandarísk pakkagrafík

Fleiri millistykki sýndir

Sýnir AC hleðslusnúru, Anderson-7909 snúru, Anderson-MC4 snúru og notendahandbók/ábyrgðarskjöl.

Frystið magn kapals, nákvæmlega gerð tengis, innstunga, handbók og ábyrgðarorð í lokatilboði og innkaupapöntun.

R5 industrial portable power stations undergoing factory aging test and QC inspection

Öldrunarpróf og losunarskoðun

R5 verksmiðjuathuganir ættu að vera bundnar við nákvæma svæðisbundna pöntunaruppsetningu

Gerð-sértæk verksmiðjumynd sýnir R5 einingar á öldrunar-prófunar- og QC skoðunarlínu. Heildsöluáætlun ætti að staðfesta pantaða spennuútgáfu, afltakmörk og aukabúnaðarpakka frekar en að athuga auðkenni líkansins eingöngu.

  • Staðfestu R5 auðkenni, 5040Wh getu og markaðsútgáfu
  • Staðfestu 5000W EU eða 4000W US úttaksstillingu eins og pantað er
  • Athugaðu 7000W hámarkshegðun og svæðisbundin AC inntaksmörk
  • Skoðaðu virkni AC, 12V DC og USB úttak
  • Passaðu IP54 orðalag og allar nauðsynlegar sönnunargögn til að panta skjöl
  • Staðfestu Y5-BAT stækkunarkröfur og markaðssértækan pökkunarlista

Heildsöluverkefni

Magn R5 tilvitnanir þurfa markaðsútgáfu, vinnuskyldu og umhverfi skilgreint fyrirfram

Við útvegum R5 fyrir dreifingaraðila í iðnaði, leiguflota, verkkaupa og einkafyrirtæki-. Gagnleg beiðni um beiðni ætti að skilgreina hvernig einingin verður færð, hlaðin og hlaðin í markaðgerðsumhverfinu.

Svæðisbundið SKU

ESB eða bandarísk rafmagnsútgáfa

Gefðu upp kröfur um ákvörðunarland, spennu, tíðni og innstungu.

Vaktprófíll

Hleðsla og vinnutími

Listaðu samtímis búnað, gangsetningareftirspurn og áætlaðan daglegan keyrslutíma.

Umhverfi

Útsetning og IP sönnunargögn

Tilgreinið hvort verkefnið krefjist formlegra IP-skjala eða annarra samræmisskráa.

Viðskiptalegt gildissvið

Magn og einkamerki

Staðfestu magn, vörumerki, pökkun, skjöl, Y5-BAT kröfu og afhendingarmarkmið.

Algengar spurningar

R5 iðnaðarrafstöðvarinnkaupaspurningar

Algengar spurningar (algengar spurningar)

Sp.: Er R5 rafstöðin IP54?

A: Já. IP54 er staðfest R5 vörulýsing. Ef verkefni þarf skýrslunúmer eða formleg prófunarsönnun, biðjið um viðeigandi skjal fyrir pantaða SKU.

Sp.: Er R5 5000W rafstöð á öllum markaði?

A: Nei. Núverandi ESB útgáfa sýnir 5000W hámarks AC framleiðsla. Núverandi bandaríska útgáfan sýnir 4000W metið AC framleiðsla. Báðir sýna 7000W hámarks- eða bylgjuafl.

Sp.: Hversu mikið AC hleðsluafl styður R5?

A: ESB myndin sýnir allt að 2500W AC inntak. Bandaríska myndin sýnir allt að 1800W AC inntak.

Sp.: Hvaða sólarinntak styður R5?

A: Núverandi staðfest vörufylki sýnir sólarinntak allt að 2100W fyrir R5. Staðfestu fylkisspennu, straum og fyrirkomulag tengi fyrir verkefnið fyrir kaup.

Sp.: Getur R5 notað Y5-BAT stækkunarrafhlöður?

A: Já. R5 er staðfest samhæft við Y5-BAT, með allt að 15 pakkningum á listanum. Kapalforskriftir og prófaðar fastbúnaðar- eða vélbúnaðarútgáfur ættu að vera staðfestar fyrir lokakerfið.

Sp.: Hversu stór og þungur er R5?

A: R5 mælist um það bil 852,5 × 512 × 502 mm og er 68,3 kg að eigin þyngd.

Sp.: Get ég keypt R5 iðnaðarrafstöðvar í heildsölu?

A: Já. Hægt er að skoða heildsöluverkefni út frá magni, áfangamarkaði, rafútgáfu, álagssniði, umhverfi, hleðsluáætlun, stækkunarkröfu, vörumerki, pökkun og skjalaþörf.

Sp.: Hvað ætti ég að veita fyrir magn R5 tilvitnunar?

A: Gefðu upp ákvörðunarland, magn, spennu og innstungustaðla, búnaðarlista, eftirspurn eftir gang og gangsetningu, rekstrarumhverfi, keyrslumarkmið, sólaráætlun, Y5-BAT magn, vörumerki, umbúðir og nauðsynleg samræmisskjöl.

Gefðu upp áfangastað, magn, spennu og innstungustaðla, búnaðarlista, eftirspurn eftir gang og gangsetningu, rekstrarumhverfi, keyrslutímamarkmið, sólaráætlun, Y5-BAT magn, vörumerki, umbúðir og nauðsynleg samræmisskjöl.

Óska eftir tilboði

Stilltu R5 iðnaðarorkukerfi í kringum áfangamarkaðinn og vinnuferilinn

Deildu markaðsútgáfu, magni, spennu- og falsstaðli, tengdum búnaði, stöðugu álagi og ræsingu, rekstrarumhverfi, keyrslutímamarkmiði, sólaráætlun, Y5-BAT kröfu, vörumerki, pökkun og kröfur um samræmisskjöl fyrir tæknilega og viðskiptalega endurskoðun.

maq per Qat: 5kwh ip44 iðnaðar flytjanlegur rafstöð, Kína 5kwh ip44 iðnaðar flytjanlegur rafstöð, verksmiðja

Hringdu í okkur